



**KILIFI-MARIAKANI WATER
AND SEWERAGE COMPANY LIMITED
(KIMAWASCO)**

Kando ya Barabara kuu ya Malindi, ofisi ya zamani ya KDDP – Kilifi mjini
SLP 275-80108, Simu: +254 41-522508/ +254 733 442 525
Barua pepe: info@kimawasco.co.ke

**FOMU YA MAOMBI
KWA WATEJA WA KIBINAFSI**



KILIFI-MARIAKANI WATER AND SEWERAGE CO. LTD (KIMAWASCO)

SLP 275-80108

KILIFI

Barua Pepe: info@kimawasco.com

Simu: 041-7522508

Nambari za moja kwa moja: 041-7522506 /Simu/Faksi:7522507

Simu ya rununu: +254727-110711/0733-442525

NAMBARI YA FOMU YA MAOMBI

PICHA

MAOMBI YA USAMBAZAJI WA MAJI

MAPYA

YA ZAMANI

KITUO.....

NAMBARI YA USAJILI

ENEO.....MTAA.....NAMBARI YA PLOTI.....JINA LA NYUMBA.....

Naomba nisambaziwe maji mahali palipotajwa hapo juu. Ninakubali kufuata masharti yaliyoorodheshwa katika sharia ndogo ya maji na nakubaliana na malipo yote ya maji yaliyotajwa, kodi ya mita,uhifadhi wa majitaka na malipo ya ukusanyaji wa taka,hadi wakati makubaliano haya yatakapositishwa kulingana na sharia ndogo

TAFADHALI TUMIA HERUFI KUBWA

MTEJA WA KIBINAFSI

JINA LA KWANZA..... JINA LA KATI.....JINA LA BABA.....

SLP..... MSIMBO..... MJI.....

SIMU/RUNUNU.....BARUA PEPE.....SIMU YA OFISI.....

NAMBARI YA KITAMBULISHO/PASI/LESENI YA UDEREVA.....

NAMBARI YA PINI.....(Ambatanisha kopi)

Hati miliki, makubaliano ya kukodisha.....(kopi)

Saini ya Mwombaji.....Tarehe.....

CHETI CHA MMILIKI

Jina la m'miliki.....Anuani ya Posta.....Simu.....

Mimi mmiliki wa ardhi nathibitisha ya kwamba mtu aliyetajwa ni mpangaji wangu tangu tarehena hivi natoa dhamana ya kwamba malipo ya akaunti hii yatalipwa na ninajitolea kujulisha wasimamizi wa maji kuhusu mabadiliko yoyote kuhusu upangaji mwezi mmoja kabla ya mabadiliko hayo.

Saini ya Mmiliki.....Tarehe.....

MASHARTI YA USAMBAZAJI

- Sheria ya maji (sub. Leg. L n 78/1962) kadri itakavyobadilishwa kulingana na wakati itajumuishwa kuwa sehemu ya masharti ya usambazaji
- Maombi ya utekelezaji wa kazi, kulingana na sheria, yatashuhuliwa kulingana na umuhimu ijapo mwendesaji ana haki ya kuendesha kazi kulingana na njia na wakati ulio rahisi kwake
- Malipo yote yatalipwa kila wakati yatakapohitajika
- Kama malipo ya akaunti yamepita muda, maji yatakatwa kulingana na vifungu vya sharia (Cap 372) na mwendesaji atatumia pesa kugaramia malipo
- Malipo yatakapobadilika yatarebishwa katika gazeti ya Kenya na ujumbe huu utasambazwa kwa kila mteja kupitia akaunti ya mwezi inayotangulia
- Pasi na ubaguzi wa haki za wateja kama zile za kuchukua hatua za sharia
 - Hakuna mteja atatumia kibali ama kuruhusu kibali chake kutumiwa ama maji yaje kutumiwa kwa minajili ya shughuli ambayo haikujumulishwa katika maombi haya
 - Mteja haruhusiwi kuuza maji ama kuruhusu maki kutumiwa na watu nje ya boma lake kupitia kwa watoa maji
- Kulingana na sharia ya 12 ya sheria hizi, mteja atalipa shilingiada mbayo itawekwa na watoa maji katika mda ambao atasambaziwa maji
- Mteja atalipa malipo yote yanayohusika na maombi haya kufuatia maombi yake ya maji
- Jukumu la mteja linaanza mara tu mita inapowekwa hata kama aligharamia malipo yakuleta maji katika boma lake
- Ni jukumu la mteja kuhakikisha mtoa maji ama mjumbe wake anapata nafasi ya kukagua na ana haki ya kukata maji iwapo hakupewa nafasi hiyo
- Mteja hatakosha kulipa gharama ya matumizi ya maji kwasababu ya kutopata bili

CHETI CHA MWAJIRI

Jina la mwajiri.....Anwani.....Msimbo.....
 Nambari ya Simu.....Barua Pepe.....
 Tunathbitisha kuwa Bw/Bibi.....ni muajiriwa wa kampuni hii
 Kama ni kazi ya kibiafsi, taja jina.....Aina ya biashara.....
 Saini..... Tarehe.....Muhuri.....

KWA MATUMIZI RASMI

Meneja wa Eneo Muhuri & Saini.....Meneja wa Biashara.....

AKAUNTI										Tarehe					
Kusoma mita										Kodi					
Nambari ya mita										Nambari ya kiwango cha maji					
Ada ya uunganisho										Nambari ya Risiti					
Ada ya kuhifadhi										Nambari ya Risiti					
Nafasi ya GPRS															

Kwa matumizi rasmi

1. Akaunti ya zamani.....
2. Malipo ya Mwisho Ksh.....Nambari ya Risiti.....
3. Marekebisho kwa ajili ya mkopo.....
4. Lipa ada ya Ksh 550 (Mia tano hamsini).....

UHAMISHO KUTOKA AKAUNTI MOJA HADI NYENGINE

Ada ya kusitisha	Ksh 500	Nambari ya Risiti						Tarehe										
Tarehe ya Kukatiwa								Nambari ya Mita						Kusoma mita				

	NAME	SIGN	DATE
Verified by			
Keyed by			

RIPOTI YA MAFUNDI

1. Maelezo ya kuondoa
2. Nambari ya mabomba yakuwekwa
3. Hali ya maji katika eneo
4. Aina ya makao
5. Makusudio ya matumizi ya maji
6. Mahitaji ya maji
7. Matarajio ya Mahitaji ya maji
8. Jina la afisa aliye zuru eneo na kuandika riporti ya kiufundi

.....SAINI.....

PENDEKEZO

Tunapendekeza/Hatupendekezi ruhusa (futa kama ilivyo sahihi)

Sababu

.....
.....
IDARA YA UFUNDI.....

.....SAINI.....

Imeidhinishwa/ Haikuidhinishwa.....

Name of Officer.....

Designation.....

Signature.....

Date.....

CHETI CHA DHAMANA

Ijazwe kabla 2 hapo chini

Ijazwe iwapohakuna barua ya makubaliano ya kukodisha

- 1. Dkt/Bw/Bi.....
- Kitambulisho/Pasipoti/Kibali cha usajili.....
- Mwenyeji/msimamizi/wakala wa ploti iliyosajiliwa.....

Nathibitisha ya kwamba:-

Dkt/Bw/Bi.....

Kitambulisho/Pasipoti/Kibali cha usajili.....

Ni mpangaji wangu na numba yake iko katika kiwanja kilichosajiliwa. Sipingi kusambazwa kwa maji katika ploti hii na kampuni ya maji ya KIMAWASCO. Mimi ndiye mwenyeji wa kweli wa kiwanja hiki ijapo sina hati miliki kwa sababu zifuatazo:-

- (a) Hati miliki iko benki
- (b) Iko kwa wakili
- (b) Sababu nyenginezo (zitaje).....

.....

Ninatoa dhamana kamili juu ya shughuli hii kama mwenyeji halisi wa ardhi hii

Saini.....Tarehe.....

2.Ushahidi

(a) Kamishina wa Viapo

Jina.....

Sahihi.....Muhuri.....

Tarehe.....

AU

(c) Chifu wa sehemu hii

(d) Jina.....

(e) Sahihi.....Muhuri.....

(f) Tarehe.....

Kwa matumizi rasmi

Hati hii imethibitishwa kama dhamana ya kweli

Jina.....

Cheo.....

Tarehe.....

Kwa matumizi rasmi

Aina ya wateja				
	Kitengo	Anisho	Kiwango	Tiki
1	Matumizi ya nyumbani	01	11	
	Mradi wa Jamii wa kininafsi	52	17	
	Matumizi ya Kibiashara	55	11	
	Matumizi ya Viwanda	54	11	
	Shule za Msingi	54	16	
	Shule za sekondari	54	18	
	Taasisi	54	19	
	Mahoteli	55	11	
	Taasisi za serikali	56	11	
	ujenzi	57	11	
	Munisipali/Kaunti	58	11	

Maelezo	Jina	Saini	Tarehe
Fomu imetolewa na			
Imerudishwa na kupokelewa na			
Nukuu imefanywa na			
Imeidhinishwa na (Meneja wa Biashara)			
Ruhusa ya kufunga ilitolewa na (Idara ya utunzaji wateja)			
Imethibitishwa na (Fundi)			
Imewekwa na (Muwekaji bomba)			
Imeorodheshwa na (Idara ya malipo)			